Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không chạy game Detroit Become Human

15 October 2020

4106

16

được liên kết với bài viết Detroit: Become Human

Chào admin

Mình giải nén game Detroit Become Human rồi cho chạy game nhưng game chỉ hiện lên màn hình đen rồi báo lỗi Not Responding, ad khắc phục giúp m với

• Mình khởi chạy lần đầu thì ok, vào game load bình thường, nhưng sau khi thoát ra vào lại thì game lại không lên ạ, kiểm tra trong task manager thì thấy đang chạy ngầm, nhưng không cách nào chơi được, rối quá

• Admin Quản trị viên

Ad Bá ở dưới yêu cầu gửi teamview, không biết bạn đã gửi teamview cho ad Bá hay chưa ? Yêu cầu quay lại confirm

• Vào NVIDIA Experience xem. MSFS cũng bị lỗi này.

• ad ơi mình mới cài game về cũng bị (đã copy cr@ck trong update)
    Máy mình AMD Ryzen 5 4600H~~~ NVIDIA GeForce GTX 1650 Ti ~~ 16GB
    Help!!

• Admin Quản trị viên

@nguyễn thành đô Đọc các comment bên dưới chưa bạn ?

• @Admin đã đọc ạ nhưng em vẫn không khắc phục dc mong ad chỉ điểm giúp =((

• Admin Quản trị viên

@nguyễn thành đô Bạn là thành viên 2018 hẳn bạn đã tuân thủ FAQs rồi phải k ? Nếu tự tin rằng bạn đã tuân thủ, bạn hãy gọi mình trên chatbox, mình thấy thì sẽ trả lời và ultraview cho bạn kiểm tra xem.

• Cách đây mấy tuần mình có tải Detroit về và bật lên chơi mấy ngày hoàn toàn bình thường. Nhưng hôm nay bật game lên lại thì chỉ có màn hình đen giống trường hợp chủ post. Và mình đã tuân thủ đầy đủ FAQ vì mình đã chơi game của LND được 3 năm rồi và không có vấn đề gì. Mong ad giải đáp.

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Hoàng Thái Hầy, nếu muốn up lại bản khác thì phải chờ các cr@cker up chứ @@

• SW (Bá) Quản trị viên

@Nguyễn Hoàng Thái thử cài update v20200805 thử nhé bạn (cài xong nhớ chép cr@ck)

• SW (Bá) Quản trị viên

@Nguyễn Hoàng Thái nếu vẫn bị thì gửi teamview qua đây mình check thử xem sao
      https://www.facebook.com/thelinkneverdiecom/inbox

• Admin Quản trị viên

Upload cấu hình máy tính cá nhân của bạn lên hồ sơ mình xem nào. Đây là tình trạng của máy chỉ vừa đủ cấu hình để chơi. Nghĩa là máy quá chậm để xử lý

Chatbox