Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Hỏi về FAQs

bởi Minh

03 December 2022

13286

5

Hôm qua minh có tải game Black souls 1 dưới định dạng file là .iso . Sau khi đọc FAQs thì mình vẫn còn một số điều hơi thắc mắc cần câu trả lời :

1, Khi mở file nên thì máy báo trojan nhưng affected file lại ở ổ E: (Ổ của .iso) thì mình không biết cái này có phải từ LND không. Theo mình tìm hiểu qua video FAQs và trên group thì khi máy báo trojan nhưng ở ổ C và có tên LND Launcher thì không phải virus còn cái này báo ở ổ E nên mình không rõ. Mình mới chỉ while list file chứa cr@ck ( không phải ổ C ).

2, Trên FAQs  có ghi là với file .iso thì cần tắt dfder rồi coppy thì chỗ này có phải là coppy hết r cho vào folder không và cách này có 100% an toàn không ? Mình mới tải cr@ck trên LND và chỉ ở LND thôi.

3, Sau khi máy báo trojan ở ổ E thì mình do hơi hoảng nên đã remove, có phải chọn remove thì cr@ck đã bị nuốt và nếu chọn quarantine thì có bị nuốt không ? 

Mong chờ câu trả lời từ mọi người. Cảm ơn. 

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Chốt lại thì cứ tải ở LND thì bạn cứ yên tâm 100% (nếu có gì gây hại thì bà con họ réo ầm lên rồi)
    nếu vẫn sợ thì bạn có thể chờ mình re-up lại bản cài đặt sẵn chỉ cần giải nén ra chơi (đã re-up)

• SW (Bá) Quản trị viên

trước tiên thì ở LND không có game Black souls 1 bạn ơi, bạn có ghi nhầm tên không?

Chatbox